logo
Dang ky tai khoan tren mang roi co su dung duoc chuc nang SIM da nang chua?
imimi Offline
#1 Đã gửi : 10/05/2010 lúc 07:35:00
Danh hiệu: Mới tham gia

Gia nhập: 10-05-2010

Chào quý anh chi, toi moi tạo duoc tai khoan tren web VNPay, mục dích để nap tiền/mua mã thẻ điện thạoi... xin hỏi tôi đã có thể sử dụng chức năng nhắn tin nap tiền được chưa a, hay phải soạn tin nhắn đăng ký nữa...

Quảng cáo  

Truyện cười đỉnh nhất: Người Việt Nam là số 1 http://forum.vnpay.vn/vnpay_postst280_Nguoi-Viet-Nam-la-so-1--phan-3.aspx
jupiter Offline
#2 Đã gửi : 15/05/2010 lúc 04:29:41
Danh hiệu: Thành viên không thể thiếu

Gia nhập: 11-10-2008

Chào bạn,

Khi bạn tạo tài khoản tại web VNPAY (trang web www.vnmart.vn) thì có nghĩa là bạn đã đăng ký ví điện tử VnMart thành công, đã có thể thực hiện nạp tiền vào ví và sử dụng các dịch vụ của ví (trong đó có nạp tiền cho điện thoại) được rồi tuy nhiên mức chiết khấu áp dụng chung khi nạp tiền điện thoại bằng ví VnMart là 3%

Nếu mục đích sử dụng của bạn chỉ là nạp tiền/ mua mã thẻ điện thoại thì nên đăng ký SIM đa năng để được hưởng mức chiết khấu cao hơn.

Bạn vui lòng cung cấp số điện thoại đã đăng ký để Jupiter kiểm tra và hướng dẫn cụ thể cho bạn.

BR!

theanh Offline
#3 Đã gửi : 27/05/2010 lúc 07:39:08

Gia nhập: 27-05-2010

cho em hỏi là sim đa năng có phải dùng cho các của hàng sim thẻ phải không?em thấy của hàng sim thẻ bán tiền cho các thuê bao,đấy có phải là sim đa năng không?vậy dùng sim đa năng có lợi ích gì cho việc bán tiền.em mong anh chị sớm trả lời cho em.em cám ơn

NDstar_hpvn Offline
#4 Đã gửi : 06/07/2010 lúc 10:44:15

Gia nhập: 06-07-2010

Cho mình hỏi. mình đã đăng kí ví điện tử vnmart trước đó rồi, bây giờ có cách nào chuyển sang sim đa năng không?. số điện thoại của mình là 01278369177.

Đọc tin Rss 
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.